Diễn đàn Online 16/24
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Online 16/24

Wellcome to Online 16/24 !!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mouse love rice

Go down 
Tác giảThông điệp
acquykt

acquykt

Nữ
Emploi : [L]0v3_[M]3_[T]3nd3r
Loisirs : [0]h_[M]y_[G]0d_I_l0v3_you

Mouse love rice Empty
Bài gửiTiêu đề: Mouse love rice   Mouse love rice Icon_minitimeSat May 12, 2007 8:23 pm

Mouse Love Rice
----------------------------------
When that day I hear your voice
I have some special feeling
Let me always think I don't wanna forget you
I remember at the day
You are always on my mind
Eventhough I just can think about you
If the day in the future
This love will becoming true
I've never change my mind that I will love you forever
I don't care how fool it is
I will let my dream come true
I will tell you something I wanna let you know, I let you know

I love you, loving you, as the mouse love the rice
Even every day has storm, I will always by your side
I miss you, missing you
I don't care how hard it is
I just want you be happy
Everything, I do it for you.
----------------------------------
http://diendan.vtc.vn
acquykt

acquykt

Nữ
Emploi : [L]0v3_[M]3_[T]3nd3r
Loisirs : [0]h_[M]y_[G]0d_I_l0v3_you

Mouse love rice Empty
Bài gửiTiêu đề: I love you - Mouse love rice   Mouse love rice Icon_minitimeSat May 12, 2007 8:40 pm

The Mouse Love The Rice
Xuân đến rồi xuân lại đi ...một mùa hè sôi nổi nóng bỏng và nghịch ngợm lại đang dần tràn về ...trong cái không khí lành lạnh còn sót lại một chút của tiết giao mùa...đã thật lâu em ko ngồi một mình bên ly cafe ...

when that day i hear your voice
i have some special feelling
let me always think i don't wanna forget you

giọt cafe cứ tí tách rơi như rỉ vào lòng em như thì thầm bên tai em biết bao điều...Vào cái ngày mà em nghe giọng nói của anh , em đã có những cảm xúc thật kì lạ, khiến cho em thật sự ko thể và ko muốn quên anh ...Cuộc sống của em ko bao giờ trầm lặng...luôn tất bật từ khi em nhận thức được cuộc sống ...lạnh lùng và kiêu ngạo,...em chẳng bao giờ để trái tim em "yêu". Lần duy nhất em thích một người nhưng rồi cả em và người ấy nhận ra rằng em và người ấy mãi mãi ko bao giờ thuộc về nhau .và em đã quyết định rơì xa người ấy ...phải lâu thật lâu em mới thôi ko nhớ về con người phương xa đó nữa ...biết bao kẻ đến với em nhưng sự lạnh lùng đến gai người của em đã khiến họ tránh xa em...rồi một ngày em gặp anh , tưởng như ko thể vậy mà lại có thể ...anh đã mang lại nụ cười cho em đúng như lời người ấy nói với em ....

i remember at the day
you are allways on my mind
even though i just can thing about you

em còn nhớ rõ ngày tháng và cái cách anh dần ngự trị trong em..thật nhẹ nhàng..thật vụng về và cũng thật ngốc nghếch...cái ngốc nghếch đó đã khiến em phải cười rất nhiều anh biết ko ?

if the day in the future
this love will becoming true
i'll never change my mind and i 'll love you forever
idon't care how foot it is
Nếu một ngày nào đó tình yêu này trở thành sự thật , em sẽ mãi ko bao giờ thay đổi tình yêu dành cho anh , em ko quan tâm mình sẽ ngốc nghếch thế nào, dại dột ra sao

Khi em đang túng quẫn trong suy nghĩ , người ấy đã đem lại cho em lối thoát , đã giúp em vượt qua ....và giờ khi em cô đơn lạnh lẽo nhất ..thì anh đã đến và giúp em ấm áp lên ...anh biết đấy ..nhiều khi em khó chịu với anh rất nhiều bởi vì anh luôn là một người con trai tốt với nhiều người ...và em chợt nhận ra em đã yêu ...đã rất yêu ...

i'll let my dream come true
i'll tell you something i wanna letyou know, let you know
i love you , loving you . as the mouse loves the rice

Anh là bạn của em hay anh là người em yêu ..em đã từng ko biết rõ và em đã làm anh tổn thương nhiều nhưng anh biết ko .........
khi giấc mơ trở thành sự thật , em thật lòng muốn anh biết rằng em yêu anh , em yêu anh nhiều giống như chuột yêu gạo lớn

even everyday has storm, i'll allways by your side
i miss you , missing you
i don't care how hard it is
i just want you be happy
everything i do it for you

uhm ....em sẽ ko làm anh đau lòng nữa đâu, em sẽ ko bao giờ để mất một lần nữa tình yêu của mình , và cũng sẽ ko bao giờ nhầm anh với người ấy ...hãy tin em
em yêu anh , em yêu anh như con chuột yêu gạo lớn,thậm chí mỗi ngày đều là bão tố thì em vẫn muốn bên cạnh anh , em nhớ anh , nhớ anh vô cùng ,ko cần biết điều jì phía trước bởi bên cạnh anh , em chẳng bao giờ lo lắng điều jì .................em chỉ muốn anh hạnh phúc và em sẽ luôn ở bên cạnh anh...bởi vì ...anh cần có em ..và em sẽ làm tất cả vì anh ...
[L]0v3_[M]3_[†]3nd3r_[0]h_[M]y_[G]0d_hằng_híp_víp_xinh Embarassed
http://diendan.vtc.vn

Mouse love rice
Trang 1 trong tổng số 1 trang